Lịch thi đấu V-League 2020 giai đoạn 2: Cuộc đua vô địch và trụ hạng

Thứ Sáu, 02-10-2020, 13:48
Bảng A hấp dẫn với những CLB lớn như Hà Nội, Sài Gòn. (Ảnh: TRẦN HẢI)

Khép lại loạt trận vòng 13 giai đoạn 1, đã xác định được top 8 đội tranh ngôi vô địch V-League 2020, Sài Gòn tiếp tục dẫn dầu và đáng chú ý có HAGL trụ hạng thành công, trong khi sáu đội đứng cuối tiến tới cuộc đua trụ hạng của giai đoạn 2 với lịch thi đấu cập nhật dưới đây.

Lịch thi đấu Nhóm A (8 đội dẫn đầu đua ngôi vô địch)

Lịch thi đấu V-League 2020 giai đoạn 2: Cuộc đua vô địch và trụ hạng -0
 

Vòng 1
19 giờ 15 phút ngày 9-10: Sài Gòn vs Hà Tĩnh
19h15 ngày 9-10: Viettel vs HAGL
18h00 ngày 10-10: Than Quảng Ninh vs Bình Dương
19h15 ngày 10-10: Hà Nội vs TP Hồ Chí Minh
 
Vòng 2
19 giờ 15 phút ngày 14-10: TP Hồ Chí Minh vs Viettel
17 giờ ngày 14-10: Bình Dương vs Sài Gòn
17 giờ ngày 15-10: HAGL vs Hà Nội
18 giờ ngày 15-10: Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh
 
Vòng 3
19 giờ 15 ngày 19-10: Sài Gòn vs TP Hồ Chí Minh
19 giờ 15 ngày 19-10: Viettel vs Bình Dương
18 giờ ngày 20-10: Than Quảng Ninh vs HAGL
19 giờ 15 ngày 20-10: Hà Nội vs Hà Tĩnh
 
Vòng 4
18h00 ngày 24-10: Than Quảng Ninh vs TP Hồ Chí Minh
19h15 ngày 24-10: Hà Nội vs Bình Dương
17h00 ngày 25-10: HAGL vs Sài Gòn
18h00 ngày 25-10: Hà Tĩnh vs Viettel
 
Vòng 5
19h15 ngày 29-10: Sài Gòn vs Than Quảng Ninh
19h15 ngày 29-10: Viettel vs Hà Nội
17h00 ngày 30-10: Bình Dương vs Hà Tĩnh
19h15 ngày 30-10: TP Hồ Chí Minh vs HAGL
 
Vòng 6
17h00 ngày 3-11: Bình Dương vs HAGL
19h15 ngày 3-11: Viettel vs Than Quảng Ninh
18h00 ngày 4-11: Hà Tĩnh vs TP Hồ Chí Minh
19h15 ngày 4-11: Hà Nội vs Sài Gòn


Vòng 7 (thời gian sẽ được ban tổ chức thông báo sau)
Sài Gòn vs Viettel
Than Quảng Ninh vs Hà Nội
TP Hồ Chí Minh vs Bình Dương
HAGL vs Hà Tĩnh
 

Lịch thi đấu Nhóm B (6 đội xếp cuối tranh suất trụ hạng)

Lịch thi đấu V-League 2020 giai đoạn 2: Cuộc đua vô địch và trụ hạng -0
 

Vòng 1
17 giờ ngày 10-10: Đà Nẵng vs Hải Phòng
17 giờ ngày 10-10: Thanh Hóa vs Nam Định
17 giờ ngày 11-10: SLNA vs Quảng Nam
 
Vòng 2
17 giờ ngày 15-10: Thanh Hóa vs Quảng Nam
18 giờ ngày 15-10: Nam Định vs Đà Nẵng
17 giờ ngày 16-10: SLNA vs Hải Phòng
 
Vòng 3
17 giờ ngày 20-10: Đà Nẵng vs SLNA
17 giờ ngày 20-10: Hải Phòng vs Thanh Hoá
17 giờ ngày 20-10: Quảng Nam vs Nam Định
 
Vòng 4
17 giờ ngày 25-10: Thanh Hóa vs SLNA
17 giờ ngày 25-10: Quảng Nam vs Đà Nẵng
18 giờ ngày 25-10: Nam Định vs Hải Phòng
 
Vòng 5
17 giờ ngày 31-10: Đà Nẵng vs Thanh Hoá
17 giờ ngày 31-10: SLNA vs Nam Định
17 giờ ngày 31-10: Hải Phòng vs Quảng Nam

THẠCH PHAN